മൂന്നു ദിവസം ഇത് തടവിയാല്‍ ശരീരത്തിലെ ചുളിവുകള്‍ മാറി ശരീരം വെളുക്കും

സാധാരണയായി ഒരു അറുപതു വയസ്സ് കഴിഞ്ഞവരുടെ ഒക്കെ കൈകള്‍ ആണ് ഉണങ്ങി വരണ്ടത് പോലെ ആകെ ഡ്രൈ ആയി ചുക്കി ചുളിഞ്ഞ് ഇരിക്കരുള്ളത്‌ എന്നാല്‍ പാത്തും പതിനെട്ടും ഇരുപതും വയസ്സുള്ള ചെരുപ്പകാരുടെ കൈകളും കാലുകളും ചിലപ്പോഴൊക്കെ ഇങ്ങനെ ഡ്രൈ ആയി ഇരിക്കാറുണ്ട് അതിനു കാരണം ശരിയായ രീതിയില്‍ കെയര്‍ ചെയാതെ ഇരിക്കുന്നത് തന്നെ ആണ്

ഒരു അല്‍പ്പം കെയര്‍ കൊടുത്താല്‍ ഇങ്ങനെ ചുക്കി ചുളിഞ്ഞു ഇരിക്കുന്ന കൈകളും കാലുകളും ഒക്കെ മറ്റുള്ളവരുടെ പോലെ നല്ല സോഫ്റ്റ്‌ ആക്കാന്‍ സാധിക്കും .ഇന്ന് നമ്മള്‍ ഇവിടെ പരിചയപെടുത്താന്‍ പോകുന്നത് ഇങ്ങനെ ചുക്കി ചുളിഞ്ഞ കൈ കാലുകള്‍ എങ്ങനെ സോഫ്റ്റ്‌ ആക്കം എന്നാണ് അപ്പോള്‍ അത് എങ്ങനെ എന്നും അത് എങ്ങനെ പ്രാവര്‍ത്തികം ആക്കാം എന്നും അറിയുവാന്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോ കാണുക .

വീഡിയോ കാണാം .

മുഖം പട്ടുപോലെ സോഫ്റ്റ്‌ ആക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്ന കിടിലന്‍ ഫേഷ്യല്‍ വീട്ടില്‍ ചെയാം താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോ കാണുക .

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*