കൊറോണ മാറ്റാൻ ഗോമൂത്രവും ചാണക കേക്കും തട്ടണമെന്ന് പറഞ്ഞ ഹിന്ദു മഹാസഭ നേതാക്കൾക്ക് അവതാരക കുടിക്കാൻ ഗോമൂത്രം നൽകി കുടിക്കാതിരിക്കാൻ ജീവനും കൊണ്ടോടി നേതാക്കൾ വീഡിയോ കണ്ടാൽ ചിരിച്ച് മരിക്കും

കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളില്‍ ഏറ്റവും അധികം ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയ ഒരു പ്രസ്താവന ആയിരുന്നു ഗോ മൂത്രം കുടിച്ചാല്‍ കൊറോണ വയറസ് മാറും എന്ന് ചില പ്രമുഖര്‍ വിളിച്ചു പറഞ്ഞത് എന്നസ്ല്‍ ഈ പ്രമുഖര്‍ക്ക് .ഒരു tv അവതാരക കൊടുത്ത പണി ആണ് ഇപ്പോള്‍ വയരല്‍ ബി.ഈ പ്രസ്താവന നടത്തിയ നേതാക്കള്‍ക്ക് മുന്‍പില്‍ അവതാരക ഗോ മൂത്രവും ആയി വരികയും ഇതൊന്നു പബ്ലിക്‌ ആയി കുടിച്ചു കാണിക്കാന്‍ ആവശ്യപെടുകയും ചെയ്തു എന്നാല്‍ ഈ പ്രമുക്കാരുടെ പ്രതീകരണം കണ്ടാല്‍ മൂക്കത്ത് കൈ വച്ച് പോകും അപോപോ ആ പ്രമുഖരുടെ പ്രതീകരണം എന്തായിരുന്നു എന്ന് കണ്ടു ചിരിക്കാന്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോ കാണുക .

വീഡിയോ കാണാം .

ഒരിക്കല്‍ ഒറ്റ പ്രാവശ്യം മുഖത്ത് ഇങ്ങനെ ഒന്ന് ചെയ്തു നോക്കുക റിസള്‍ട്ട്‌ വേറെ ലെവല്‍.വീഡിയോ കാണാം ഒപ്പം ഒരു സ്മാര്‍ട്ട്‌ ഫോണ്‍ സമ്മാനമായി നേടുകയും ചെയാം കൂടുതല്‍ അറിയാന്‍ വീഡിയോ കാണുക

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*