മിനിട്ടുകള്‍ കൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ കാലുകള്‍ കുട്ടികളുടെത് പോലെ സോഫ്റ്റ്‌ ആക്കാം ഇങ്ങനെ ചെയ്താല്‍

ഒട്ടു മിക്ക ആളുകളെയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്നം ആണ് കാലുകള്‍ ആകെ മരത്തടി പോലെ ഇരിക്കുന്നു  ഒട്ടും സോഫ്റ്റ്‌ അല്ല എന്നതും .അതുപോലെ തന്നെ വളം കടി ,വിരലുകളുടെ ഇടയിലെ ചൊറിച്ചില്‍ ഒക്കെ കൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവരും ഒരുപാട് പേരുണ്ട് ,കാലില്‍ ഉണ്ടാകുന്ന ഈ പ്രശ്നങ്ങള്‍ എല്ലാം പരിഹരിച്ചു കാലുകള്‍ മിനിട്ടുകള്‍ കൊണ്ട് നല്ല സോഫ്റ്റ്‌ ആക്കുന്നതിനു സഹായിക്കുന്ന ഒരു മാര്‍ഗം ഉണ്ട് അത് ഏതു എന്നും എങ്ങനെയാണു ചെയേണ്ടത് എന്നും വിശദമായിത്തന്നെ അറിയുവാന്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോ കാണുക .

വീഡിയോ കാണാം .അതിനു മുന്പ് ഒരു കാര്യം നിങ്ങളുടെ കാലുകളില്‍ വിണ്ടുകീറല്‍ ഉണ്ട് എങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ ആദ്യം കാണുന്ന വീഡിയോയില്‍ പറയുന്ന കാര്യങ്ങള്‍ ചെയേണ്ട രണ്ടാമത്തെ വീഡിയോയില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് പോലെ ചെയ്താല്‍ മതി .

ഏതാനും മണികൂറുകള്‍ കൊണ്ട് കാലിലെ വിണ്ടുകീറല്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും മാറാന്‍ കിടിലന്‍ ട്രിക്ക്.

അഞ്ചു മിനിറ്റില്‍ ഒരു അടിപൊളി ലിപ് ബാം വീട്ടിലുണ്ടാക്കാം , ഇനി ചുണ്ടുകള്‍ വിണ്ട് കീറില്ല

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*