മുടി കൊഴിഞ്ഞ ഓരോ ഭാഗങ്ങളിലും വീണ്ടും മുടി വളരാനും മുടികൊഴിച്ചില്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും മാറാനും

മുടിയുടെ സൗന്ദര്യത്തെ കുറിച്ചും സംരക്ഷണത്തെ കുറിച്ചും ബോധവാന്‍മാരാവാത്തവര്‍ വളരെ ചുരുക്കമായിരിക്കും. ഒരു മനുഷ്യന്റെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ പ്രധാന ഭാഗമായി മുടിയെ കണക്കാക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും മാറിയ ജീവിത സാഹചര്യവും ഭക്ഷണ ക്രമത്തിലെ മാറ്റവും മറ്റ് രോഗങ്ങളെ പോലെ തന്നെ തലമുടിക്കും ഏറെ ദോഷം ചെയ്യാന്‍ തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഇതില്‍ പ്രധാന പ്രശ്‌നം മുടികൊഴിച്ചില്‍  തന്നെയാണ്. പ്രായഭേദമന്യേ മുടികൊഴിച്ചില്‍ ഒരു സര്‍വസാധാരണ പ്രശ്‌നമായി തന്നെയാണ് ഓരോരുത്തരിലും അനുഭവപ്പെടുന്നത്.

ഇന്ന് നമ്മള്‍ ഇവിടെ പരിചയപെടാന്‍ പോകുന്നത് ,മുടിയില്‍ ഉണ്ടാകുന്ന പോഷക പ്രശ്നങ്ങള്‍ പരിഹരിച്ചു മുടി വളരാന്‍ സഹായിക്കുന്ന ഒരു എണ്ണയാണ് .ഈ എണ്ണ സ്ഥിരമായി ഉപയോഗിച്ചാല്‍ മുടികൊഴിച്ചില്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും മാറും എന്ന് മാത്രമല്ല ,അകാലത്തില്‍ കൊഴിഞ്ഞു പോയ മുടി വീണ്ടും വളര്‍ന്നു വരുന്നതിനു സഹായിക്കുകയും ചെയും .അതോടൊപ്പം മുടി അകാലത്തില്‍ നരക്കുന്നത് തടയുകയും ചെയും .അപ്പോള്‍ നമുക്ക് ഈ എണ്ണ എങ്ങനെയാണു തയാറാക്കി ഉപയോഗിക്കുക എന്ന് നോക്കാം .

ആര്‍ക്കും വീട്ടില്‍ അഞ്ചു മിനിറ്റില്‍ തയാറാക്കാവുന്ന ഈ എണ്ണയുടെ ചേരുവകളും തയാറാക്കുന്ന വിധവും വിശദമായിതന്നെ അറിയുവാന്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വെറും അഞ്ചു മിനിട്ട് മാത്രം ദൈര്ക്യം ഉള്ള വീഡിയോ കാണുക .ഉപകാരപ്രദം എന്ന് തോന്നിയാല്‍ മാത്രം ഷെയര്‍ ചെയുക .

വീഡിയോ കാണാം .

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*